
MUUNDO NA MAJUKUMU YA WIZARA YA HABARI, MAWASILIANO NA
TEKNOLOJIA YA HABARI ULIOIDHINISHWA

(Umeidhinishwa na Rais tarehe 04 Julai, 2022)

WAZIRI

KATIBU MKUU

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI

MKAGUZI MKUU WA NDANI
IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI

WA RASILIMALI WATU
MKURUGENZI

KITENGO CHA MENEJIMENTI YA
UNUNUZI NA UGAVI

MKURUGENZI
IDARA YA SERA NA MIPANGO

MKURUGENZI

KITENGO CHA UHASIBU NA FEDHA

MHASIBU MKUU

KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA

MKUU

KITENGO CHA MAWASILIANO
SERIKALINI
MKUU

IDARA YA
MAWASILIANO
MKURUGENZI

IDARA YA UENDELEZAJI
WA MIFUMO NA

HUDUMA ZA TEHAMA
MKURUGENZI

IDARA YA HUDUMA
ZA HABARI

MKURUGENZI

KITENGO CHA ULINZI
WA TEKNOLOJIA YA
HABARI NA USALAMA

MTANDAO
MKURUGENZI

KITENGO CHA
MIUNDOMBINU
YA TEHAMA
MKURUGENZI

SEHEMU YA MIFUMO
NA HUDUMA ZA

TEHAMA
MKURUGENZI MSAIDIZI

SEHEMU YA
UENDELEZAJI WA

TAFITI, UBUNIFU NA
UJEZI KATIKA TEHAMA
MKURUGENZI MSAIDIZI

SEHEMU YA
UWEKEZAJI KATIKA
MAWASILIANO
MKURUGENZI

MSAIDIZI

SEHEMU YA
HUDUMA ZA

MAWASILIANO YA
SIMU NA

UTANGAZAJI
MKURUGENZI

MSAIDIZI

SEHEMU YA
HUDUMA ZA POSTA
NA USIMAMIZI WA

USAFIRISHAJI
MKURUGENZI
MSAIDIZI

SEHEMU YA HABARI
NA HUDUMA ZA

PICHA
MKURUGENZI

MSAIDIZI

SEHEMU YA USAJILI NA
URATIBU WA VYOMBO

VYA HABARI
MKURUGENZI

MSAIDIZI

SEHEMU YA URATIBU
WA MAWASILIANO

SERIKALINI
MKURUGENZI

MSAIDIZI


